![](https://phuketaquarium.org/wp-content/uploads/2018/02/27654454_559561434393708_4569386857140083986_n-1.jpg)
9 กุมภาพันธ์ 2018
สถานแสดงพันธุ์สัตว์น้ำภูเก็ต ศูนย์วิจัยและพัฒนาทรัพยากรทางทางทะเลและชายฝั่งทะเลอันดามัน ร่วมจัดนิทรรศการ “การฟื้นฟูปะการัง” ในงานโครงการ “วันวิชาการ Open House 2018” จัดโดยโรงเรียนเทศบาลเชิงทะเล(ตันติวิท) ในวันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2561 โดยมีนายสุนิรันดร์ รชตะพฤกษ์ นายกเทศมนตรีตำบลเชิงทะเล ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิด มีนักเรียน อาจารย์ และผู้ปกครอง ให้ความสนใจเยี่ยมชมนิทรรศการเป็นจำนวนมาก ในการนี้ท่านนายกเทศมนตรีฯ ได้เข้าเยี่ยมชมบู๊ธนิทรรศการและสอบถามรายละเอียดต่างๆด้วยความสนใจ